Siyasa

Shin Da Gaske Abba Kabir yusif Ya Bawa Jarumi Abale Mota Da Gida ? Mai Yake Shirin faruwa kalli Gaskiyar Abin Da Yake faruwa A Wannan Videon Yanzu……..

Shin Da Gaske Abba Kabir yusif Ya Bawa Jarumi Abale Mota Da Gida ? Mai Yake Shirin faruwa kalli Gaskiyar Abin Da Yake faruwa A Wannan Videon Yanzu……..

Wani Rahoto Akan Masu Cewa Abba Kabir yusif Ya Bawa Jarumi Abale Kyautar Gida Da Mota Tabbas Ya Bashi Kuma Jarumi Abale Yayi Godiya……

Babu Shakka Jarumi Abale Ya Fito Ya Bayyanawa Duniya Dalilin Dayasa Abba Kabir yusif Ya Bashi Kyautar Gida Da Mota Masha Allah……

Nan Muka Kawo Maku Karshan Wannan Labari Na Wannan Gida Namu Mai Albarka Mai Farin Gini Na Sumayya Abubakar……….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button